Mafi kyawun Asibitocin Kula da Ciwon Mara na Indiya a Indiya

Yashoda Hospitals, Hyderabad

Hyderabad, Indiya ku: 31 km

500 Beds Likitocin 2
Apollo Hospital, Mumbai

Mumbai, India ku: 31 km

500 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Ciwon mahaifa shi ne mafi ƙasƙanci na mahaifar mace (mahaifa) wanda ke haɗa farji da mahaifa. Ciwon daji na Cervical yana faruwa ne lokacin da cervix ya girma da yawa kuma ya mamaye wasu gabobin da kyallen takarda a cikin jiki. Ciwon daji na mahaifa yana girma a hankali, yana ba da dama don rigakafi idan an gano shi akan lokaci. Asibitocin Ciwon Sankara a Indiya suna sanye da sabbin fasahohi da kuma wasu kwararrun likitocin tiyata a duniya, wadanda ke taimaka wa marasa lafiya na kasa da kasa samun ingantaccen magani a farashin tattalin arziki.

FAQ

1. Ta yaya zan san wanene asibitin da ya dace da ni? Ta yaya zan bita/kima asibiti?

Abubuwan da ke gaba suna da mahimmanci ga marasa lafiya suyi la'akari da su don zaɓar mafi kyawun asibitin ciwon mahaifa a Indiya:

  • Shin cibiyar kiwon lafiya tana da NABH ko JCI takardar shaidar? NABH (Hukumar Amincewa ta Kasa don Asibitoci & Masu Ba da Kiwon Lafiya), nau'in kwamitin tsarin mulkin Indiya ne na Kula da Ingancin Inganci wanda aka ƙera don bincika ƙima da ingancin jiyya da aka bayar a Asibitocin Indiya. JCI (Hukumar Hadin Gwiwa ta Duniya) wata majalisa ce mai kamanceceniya da ke kula da ingancin matakan jinya da ake bi a asibitoci daban-daban na duniya waɗanda ke ƙarƙashin inuwarta. Waɗannan allunan suna taimakawa a matsayin takardar shaidar inganci ga marasa lafiya yayin da suke zaɓar asibiti a ƙasashen waje don jinyar su.
  • Yaya Asibitin yake? Ya kamata marasa lafiya su tabbatar yayin zabar asibitin su, cewa yana da sauƙin ganowa kuma yana kewaye da kayan aikin da za su iya buƙata yayin zamansu a ƙasar, wanda zai iya haɗa da zaɓin abinci ko abinci, sabis na otal da sauransu.
  • Menene kimar Asibitin? Marasa lafiya na iya komawa zuwa bita da gogewar tsoffin marasa lafiya don sanin ingancin sabis ɗin da za su samu a asibiti.
  • Shin asibitin yana da sabbin fasahohin da ake buƙata don maganin cutar kansar mahaifa? Dangane da yanayin majiyyaci ciwon sankarar mahaifa za a iya bi da shi, shi kaɗai ko a hade tare da tiyata, chemotherapy, radiation, far da aka yi niyya ko immunotherapy. Don haka, yana da mahimmanci asibitocin suna da duk waɗannan fasahohin.  

Baya ga tabbatar da waɗannan abubuwan, marasa lafiya na iya komawa zuwa gidan yanar gizon Medmonks don kwatanta abubuwan more rayuwa, fasaha, ma'aikata da sauran wuraren da aka bayar a wasu mafi kyawun asibitocin ciwon mahaifa a Indiya.

2. Wadanne fasahohi ne suke da mahimmanci don yin maganin kansar mahaifa?

Kayayyakin Taimakon Robotic - Tiyatar Robotic dabara ce ta fiɗa kaɗan wacce ake yin ta ta amfani da ƙananan ɓangarorin da yawa waɗanda ke taimakawa wajen hana jini da haɓaka saurin murmurewa ga majiyyaci. Tarkon tiyata Ana iya buƙatar kayan aikin don yin aikin Hysterectomy ko Trachelectomy ko wasu hanyoyin.

Laparoscopic Surgery Tools - Yin aikin tiyatar laparoscopic yana amfani da ƙananan ɓangarorin da aka sanya ƙaramin bututu wanda ke da kyamara a ciki, wanda ke taimaka wa likitan tiyata wajen nazarin matsalolin da ke cikin jikin majiyyaci. Hakanan ana iya amfani dashi a cikin ayyuka kamar tracheletomy da hysterectomy.

Hasken Laser - A wasu lokuta, lokacin da ciwon daji bai yadu a wajen mahaifar mahaifa, ana iya cire shi ta hanyar yin amfani da Laser tiyata, wanda ke buƙatar amfani da na'urar katako na Laser.

MRI, PET, & CT Scan - gwaje-gwajen hoto ne waɗanda za su iya taimakawa wajen nazarin yaduwar cutar kansa a cikin ƙwayoyin lymph na marasa lafiya, waɗanda za a iya amfani da su don tantance mafi kyawun hanyar tiyata. Nodes na Lymph da ke bayyana haske ko girma fiye da girman su na yau da kullun ana ɗaukar su sun fi kamuwa da ciwon daji. Ana ba marasa lafiya da ke da sakamako masu biyowa yawanci shawarar su sami biopsies.

3. Me yasa farashin magani ya bambanta a asibitoci daban-daban a ƙasa ɗaya ko wuri ɗaya?

Kudin maganin kansar mahaifa a Indiya na iya bambanta saboda dalilai masu zuwa:

Wurin Asibiti

Hayar Dakin Asibiti

OT Hayar

Kudaden likita / likitan tiyata / sauran ma'aikata

Tsananin yanayin majiyyaci

Nau'in fasaha da ake amfani da shi a cikin maganin

Amfani da kowane bangaren jini na musamman

Amfani da ƙarin Sabis

Kudaden shawarwari

4. Wadanne wurare ake ba marasa lafiya na duniya?

Marasa lafiya na duniya na iya jin daɗin wurare masu zuwa ta amfani da sabis na Medmonks:

Taimakon Visa

Fassara Fassara

Shirye-shiryen masauki

24*7 Kula da Tallafi

Likita/Alƙawarin Asibiti

Jadawalin Jiyya

Mashawarcin Bidiyo Kyauta (Kafin Zuwa & Bayan Tashi)

5. Shin asibitoci suna ba da sabis na telemedicine ga marasa lafiya na duniya?

Ba a bayar da sabis na telemedicine ta duk cibiyoyin kiwon lafiya a Indiya. Duk da haka, akwai 'yan asibitoci kamar Fortis da kuma Apollo Rukunin da ke ba da maganin e-medicine. Tsayawa wannan a zuciyarsa, Medmonks ya ƙirƙiri ƙarin ayyuka a cikin kunshin sa wanda ke ba marasa lafiya damar yin hulɗa tare da likitocin su kyauta na watanni 6 akan saƙonni ko zaman kiran bidiyo na 2.

6. Menene zai faru idan mara lafiya baya son asibitin da suka zaba? Shin Medmonks zai taimaka wa majiyyaci don canzawa zuwa wani asibiti daban?

A wasu yanayi, marasa lafiya na iya samun jayayya, ko jin rashin gamsuwa da ma'aikatan ko ayyukan da ake bayarwa a asibiti, wanda zai sa su so su ƙaura zuwa wani wuri na daban. Muna buƙatar marasa lafiya don tuntuɓar masu gudanarwa na Medmonks, a ƙarƙashin irin waɗannan yanayi, kuma kamfanin zai taimaka musu su matsa zuwa wani asibiti daban-daban na tsaye ɗaya, tare da kayan aiki iri ɗaya.    

7. A ina zan iya samun mafi kyawun likitocin cutar kansar mahaifa a Indiya?

Yawancin kwararrun likitocin suna aiki a manyan asibitoci a Indiya; wannan ya faru ne saboda waɗannan asibitocin suna da abubuwan da ake buƙata waɗanda ke taimaka wa likitocin kula da marasa lafiya gwargwadon ƙarfinsu. Kuma a zahiri, yawan nasarar aikin tiyata da nasarorin da waɗannan likitocin suka samu suna taimakawa cibiyoyin kiwon lafiya wajen haɓaka sunansu.

Marasa lafiya za su iya samun ƙwararrun ƙwararrun likitocin cutar sankarar mahaifa a kan gidan yanar gizon Medmonks, kamar yadda kamfanin ke da alaƙa da cibiyar sadarwar mafi kyawun ƙwararrun likitocin a ƙasar.

8. Menene farashin maganin sankarar mahaifa a Indiya?

The farashin maganin cutar kansar mahaifa a Indiya na iya bambanta dangane da fasaha da tsarin da ake amfani da su a cikin jiyya. Ana iya magance ciwon daji ta hanyar jiyya masu zuwa na mutum ɗaya ko haɗin waɗannan jiyya. Za a iya ƙididdige farashin ƙarshe na maganin cutar kansar mahaifa a Indiya kawai bayan yin nazari sosai game da shari'ar majiyyaci, wanda zai taimaka wajen tantance yawan zaman jiyya da za a buƙaci ko kuma wace fasaha za a yi amfani da ita a cikin tiyata.

Anan ga ƙayyadaddun ƙididdiga na matsakaicin farashin jiyya na cutar kansar mahaifa a Indiya:

Farashin Tiyatar Ciwon Sankara a Indiya - farawa daga USD 2900

Farashin Chemotherapy a Indiya - farawa daga USD 400 a kowane zagaye

Farashin Jiyya na Radiation a Indiya - USD 3500 (IMRT)

Farashin CyberKnife a Indiya - farawa daga USD 5500

Farashin Immunotherapy a Indiya - farawa daga USD 1600

Farashin maganin Hormone a Indiya - farawa daga USD 800

Farashin Therapy a Indiya - farawa daga USD 1000

9. Me yasa zabar Medmonks?

"Medmonks cibiyar sadarwar kiwon lafiya ce ta kan layi wacce ta haɗu da wasu mafi kyawun asibitoci a Indiya tare da marasa lafiya da ke buƙatar kulawar gaggawa na gaggawa. Yana ba marasa lafiya dandamali don nema da neman jagorar likita daga ɗimbin zaɓuɓɓuka marasa iyaka akan farashi mai araha. Baya ga jagorantar marasa lafiya zuwa asibitocin da suka fi so, ana iya amfani da ayyukanmu don samun taimakon biza, yin tikitin jirgin sama, shirya masauki da yin alƙawura tare da likitoci.

Mu USPs:

Cibiyar sadarwa ta Certified Doctors│ Amintattun Asibitocin Ciwon Sankara a Indiya

Shawarar Bidiyo na Kyauta (Kafin & Bayan Jiyya) - Marasa lafiya za su iya yin amfani da shawarwarin bidiyo tare da likitansu / likitan su kafin su isa da kuma bayan komawa ƙasarsu don kulawa.

Ayyukan Fassara Kyauta - Muna ba da sabis na fassarar kyauta ga majiyyatan mu waɗanda ke taimaka musu su bayyana damuwarsu cikin yardar kaina tare da likitocin su da ma'aikatan asibitin ciwon mahaifa a Indiya.

Rubutun kan layi - Muna ba da takardar sayan magani ta kan layi da isar da magani ga majiyyatan mu idan an buƙata. ”

 

"Karfafawa"

Medmonks Medicare baya bada shawarar likita, ganewar asali ko magani. Ayyukan da bayanan da aka bayar akan www.medmonks.com an yi su ne don dalilai na bayanai kawai kuma ba za su iya maye gurbin shawarwarin ƙwararru ko magani daga likita ba. Yana da abun ciki kuma zai bi ka'idojin doka don kare dukiyarsa.

Rate Bayanin Wannan Shafi