Mafi asibitocin asibiti a Indiya

Global Hospitals, Parel, Mumbai

Mumbai, India ku: 14 km

450 Beds Likitocin 2

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Ilimin zuciya ƙwararre ce ta likita kuma reshe ne na likitancin ciki wanda ke damun matsalolin da suka shafi zuciya kawai. Wannan ƙwararre ta musamman tana kula da ganewar asali da kuma kula da yanayin zuciya ciki har da, cututtukan jijiyoyin jini, nakasar zuciya, gazawar zuciya, electrophysiology da cututtukan zuciya na valvular.

Wuraren likitancin Indiya suna da cikakkun kayan aikin fasaha, kayan aiki da ƙwarewa don ba da nau'ikan jiyya na zuciya a farashi mai araha. Nemo Mafi kyawun asibitin zuciya a Indiya kuma fara jiyya a yau.

Kafin a je magani, tabbatar da bin waɗannan jerin tambayoyin.

FAQ

1. Ta yaya zan san wanene asibitin da ya dace da ni? Ta yaya zan bita/kima asibiti?

Zaɓi asibitin cututtukan zuciya a Indiya waɗanda hukumomin duniya suka amince da su kamar NABH, NABL, da JCI.

Bugu da kari, ayyukan da asibitin cututtukan zuciya ke bayarwa suna buƙatar zama masu inganci da araha, duka a lokaci guda. Don tabbatar da wannan, dole ne a yi la'akari da shawarwarin baki, bita da kuma shaidar marasa lafiyar da aka yi wa a baya.

Hakanan, likitocin zuciya waɗanda ke aiki a cikin waɗannan asibitoci dole ne su sami mafi girman cancanta da ƙwarewa tare da gogewa mai yawa don taimaka musu yin amfani da sabbin fasahohi ta hanya mai nasara.

Don haka, mutanen da ke neman mafi kyawun cibiyar ilimin zuciya a Indiya ya kamata su kasance masu sanin ƙimar asibiti, ra'ayoyin marasa lafiya da ingancin jerin da likitocin fiɗa ke bayarwa kafin daidaitawa ɗaya.

Don ƙarin haske, shiga zuwa medmonk.com.

2. Wadanne nau'ikan hanyoyi ne ake amfani da su don aiwatar da hanyoyin maganin zuciya?

Likitocin zuciya na iya amfani da kowace hanyoyin da aka ambata a ƙasa don taimakawa marasa lafiya don yaƙar nau'ikan cututtukan da ke da alaƙa da zuciya har abada.

1. Ablation: Likitan zuciya yana warkar da yanayi kamar arrhythmias, in ba haka ba aka sani da bugun jini tare da magunguna ko ta hanyar zubar da jini. Ciwon catheter hanya ce da likitan tiyata ke haifar da ƙananan tabo a wasu ƙwayoyin zuciyar majiyyaci. Irin waɗannan ƙwayoyin cuta suna haifar da shinge ga wutar lantarki a cikin zuciyar majiyyaci wanda ke ba da damar kuzarin lantarki don tafiya akan madaidaiciyar hanya. Ana amfani da wannan hanyar magani ta likitocin zuciya don magance arrhythmia gaba ɗaya don kada marasa lafiya su dogara ga magunguna.

2. Angioplasty: Sakamakon sanya plaque a cikin arteries na jijiyoyin jini, yana ƙara kunkuntar wanda hakan baya barin zuciya ta sami duk jinin da take buƙata. A irin waɗannan lokuta, likitocin zuciya na iya amfani da hanyoyin jiyya kamar angioplasty da stenting don kawar da toshewar cikin arteries, maido da samar da jini zuwa zuciya.

3. Ciwon Jiji na Jijiyoyin Jiji (CABG): Ciwon Jiji na Jijiyoyin Jiji (CABG) wani nau'i ne na tiyatar zuciya da ake amfani da shi don kula da marasa lafiya masu fama da cututtukan zuciya mai tsanani (CAD). Yayin gudanar da wannan aikin, likita yakan ɗauki jijiya ko jijiya daga kafa, ƙirji ko duk wani sashin jikin majiyyaci kuma yana haɗa su da jijiya da aka toshe. Bayan kammala wannan hanya, toshewar da aka samu saboda kasancewar kayan mai da ake magana da su a cikin Plaque a cikin arteries na jijiyoyin jini na iya wucewa.

4. Ragewar Laser Mai Rarraba Zuciya (TLR): Transmyocardial Laser Revascularization (TLR) hanya ce da likitocin zuciya ko likitan zuciya ke amfani da shi wanda ke taimakawa wajen warkar da angina. Wannan nau'i na musamman shine zaɓi na ƙarshe na likitan fiɗa lokacin da duk sauran hanyoyin suka gaza. Likitan da ke aiwatar da wannan aikin tiyata yana amfani da fasahar laser don ƙirƙirar tashoshi a cikin tsokar zuciya. Wadannan tashoshi kuma, suna ba da damar jini ya gudana kai tsaye daga ɗakunan zuciya zuwa cikin tsokar zuciya ba tare da wata wahala ba.

5. Gyaran Valve /Maye gurbin: Ana amfani da wannan hanyar magani don sarrafa rufaffiyar leafets na zuciya. Ana yin gyaran bawul don yin aiki da rufaffiyar takaddun. Likitoci na zuciya suna maye gurbin vales tare da ƙoshin lafiya waɗanda suka ƙunshi ɗan adam, nama na dabba ko kowane abu na mutum.

6. Gyaran Aneurysm: Aneurysm yana nufin kumburin tsokar zuciya mara kyau ko a bangon jijiya. A tsawon lokaci, aneurysm na iya ma fashewa wanda ke haifar da zubar jini a cikin jiki. Wannan na iya ƙara haɗarin bugun zuciya kuma. Don magance wannan yanayin, likitoci sun yi aikin tiyata don maye gurbin sassan marasa rauni na artery tare da dasa

7. Dasa Zuciya: Wannan aikin tiyata yana nufin musanya zuciyar da ke aiki mara kyau da lafiya. Ana amfani da irin wannan hanyar a cikin marasa lafiya waɗanda ke fama da ciwon zuciya na ƙarshe.

Baya ga fasahohin da aka ambata a sama, likitocin zuciya na iya amfani da hanyoyin da suka haɗa da, Masu yin bugun jini, Defibrillator da za a iya dasa,  Patent Foramen Ovale Repair, Na'urar Taimakawa Ventricular da Sauyawa Aortic Valve (TAVR).

Nau'in hanyar maganin tiyata yana dogara akan abubuwa da yawa waɗanda zasu iya haɗa da shekaru da yanayin lafiyar majiyyaci.

Baya ga hanyoyin tiyata na zuciya, manyan likitocin zuciya a Indiya na iya ba da shawarar mara lafiya ya bi salon rayuwa mai kyau wanda ya ƙunshi ingantaccen abinci da motsa jiki ma.

3. Me yasa farashin magani ya bambanta a asibitoci daban-daban a cikin ƙasa ko wuri ɗaya?

Kudin maganin cututtukan zuciya a Indiya a asibitoci daban-daban a cikin ƙasa ɗaya ya bambanta. Gabaɗaya farashin magani ya dogara ne akan abubuwa daban-daban kamar albarkatun ɗan adam, ƙimar kuɗi, da farashin kayan aiki, nau'in asibiti da sauransu. farashin kowane zaman marasa lafiya ko ziyarar mara lafiya, farashin ziyarar OPD, ziyarar dakin gaggawa, farashin zama na IPD, farashin kowane gwajin dakin gwaje-gwaje, farashin kowane ziyara a wurin likitancin jiki da sauran raka'a, da kudin shiga ko kwana a sashin kulawa mai zurfi. .

4. Wadanne wurare ake ba marasa lafiya na duniya?

Babban sashe na Mutanen da ke tafiya zuwa Indiya don neman hanyoyin kiwon lafiya suna amfani da wuraren da Medmonks ke bayarwa. Medmonks yana jin daɗin ba da mafi kyawun ayyuka ga marasa lafiya na ƙasashen duniya waɗanda zasu iya haɗawa da kulawa na kowane lokaci agogon, sabis na masauki, haɗin kai dabarun farashi mai araha, sabis na fassara da ƙari mai yawa akan farashi mara tsada.

Marasa lafiya da suka zo Indiya don neman magani mafi inganci suna da alatu don bincika kyawawan kyau da al'adun ƙasar kuma.

5. Shin asibitoci suna ba da sabis na telemedicine ga marasa lafiya na duniya?

Medmonks yana ɗaya daga cikin masu ba da kiwon lafiya kaɗan a cikin ƙasar waɗanda suka sami babban suna na samar da sabis na shawarwari na telemedicine ga marasa lafiya na duniya a kyauta.

6. Menene zai faru idan mara lafiya baya son asibitin da suka zaba? Shin MedMonks zai taimaka wa mai haƙuri ya canza zuwa wani asibiti na daban?

Idan mai haƙuri bai isa ba tare da ayyukan da wani asibitin zuciya na zuciya ke bayarwa, masu sana'a da ke aiki tare da Medmonks za su shirya sauyawa; za'a kai majinyacin asibiti daban ba tare da bata lokaci ba.

7. Menene farashin hanyoyin cututtukan zuciya daban-daban a Indiya?

The farashin tiyatar zuciya a Indiya An ambata a kasa:

1. Ablation

2. Angioplasty

3. CABG

4. Ragewar Laser Mai Rarraba Zuciya (TLR)

5. Gyaran Valve / Maye gurbin

6. Gyaran Aneurysm

7. Dashen zuciya

8. Wane irin horon likitan zuciya a Indiya ya kamata ya sha?

Mashahuran likitocin zuciya a Indiya sun sami digiri na ilimi da suka hada da MBBS, MS ko Doctor of Osteopathy. Baya ga haka, sun sami haɗin gwiwa na shekaru biyu zuwa uku daga manyan cibiyoyi masu daraja na duniya a fannoni daban-daban, kamar cututtukan zuciya, ilimin zuciya na shiga tsakani da gazawar zuciya.

Bugu da ƙari, ƙwararrun likitocin zuciya a Indiya suna buɗewa don koyon sababbin fasahohi, tara ilimin gasa, kuma suna da ƙwarewar da suka dace a duk bangarorin jiyya.

9.  Me yasa za a zaɓi Medmonks?

Ma'aikacin kiwon lafiya da ake girmamawa sosai, Medmonks ya sami amincewar miliyoyin mutane ta hanyar ba da sabis na kiwon lafiya masu inganci a ɗan ƙaramin farashi.

Mu fitaccen kamfani ne na balaguron lafiya a Indiya a yau. Fitattun sifofin mu na fitattun abubuwan sun haɗa da,

1. Mai ilimi da gogewa: Tare da kwamitin da ake girmamawa sosai wanda ya ƙunshi ƙwararrun likitoci, likitocin da ke aiki a asibitin farko a Indiya, Medmonks yana da hanyar sadarwa mai ƙarfi, don farawa. Kwamitin ilimi yana taimaka wa marasa lafiya don tuntuɓar mafi kyawun likita kamar likitan zuciyar da suka zaɓa cikin sauƙi da inganci.

2. Wuraren da ba su misaltuwa: Tun da gaggawa na likita na iya faruwa a kowane lokaci, mun yi alƙawarin ba da tallafi na ƙarshe zuwa ƙarshen (kowace rana) ga marasa lafiya don samun takardar izinin likita da alƙawari tare da likitan da abin ya shafa tare da taimakon ƙwararrun ƙwararrunmu da ingantaccen hanyar sadarwa. na manyan asibitoci. Bugu da ƙari, ƙwararrun ƙwararrunmu sun tsara masaukin da ya dace ga majiyyaci da danginsa, suna ba da wurin sufuri da ƙari mai yawa.

3. Da'a: Dabi'un mu shine ƙarfinmu. An san Medmonks don samar da ayyuka na gaske, masu ƙima ga mutane masu digiri daban-daban a farashi na gaske.

4. Hadawa: Tsayawa al'amuran tattalin arziki na kowane nau'in daidaikun mutane a zuciya, mun gabatar da fakiti masu dacewa da kasafin kuɗi don taimakawa marasa lafiya ko danginsu su kai ga mafi kyawun asibitin zuciya na zuciya a Indiya. Don haka, ba tare da la'akari da kasafin ku ba, za mu iya samun amintaccen cibiyar kiwon lafiya a Indiya a gare ku.

Bugu da ari, Medmonks an san shi don bayar da ƙarin ayyuka masu yawa ciki har da, ayyuka masu biyo baya, sabis na fassarar kyauta, da kuma sabis na ƙasa ga marasa lafiya, na gida da na waje duka.

Don haka, idan kuna neman mashahurin kamfanin balaguro na likitanci wanda zai iya taimaka muku wajen samun ingantacciyar ingantacciyar sabis na likitanci a Indiya, Medmonks Shi ne mafi kyaun zabi lalle.

Rate Bayanin Wannan Shafi